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Maagizo
a. Andika  jina lako na nambari ya usajili katika nafasi ulizoachiwa hapo juu
b. Tia sahihi yako kisha uandike tarehe
c. Andika insha mbili. Insha ya kwanza ni ya lazima
d. Kisha chagua insha nyingine moja kati ya hizo zilizobakia
e. Kila insha isipungue maneno 400
f. Kila insha ina alama 20
g. Kila insha lazima iandikwe kwa lugha ya Kiswahili.
Kwa matumizi ya mtahini pekee
	Swali
	Upeo
	Alama

	1
	20
	

	
	20
	

	
	40
	






1. Wewe ni katibu wa Shirika la Utunzaji Mazingira linaloitwa “Mazingira Yalindwe”.  Shirika hili limekuwa na mkutano wa kuzungumzia kuhusu jinsi ya kulinda mazingira. Andika kumbukumbu za mkutano huo.

2. “Serikali ya Kenya imepiga hatua kubwa katika kupigana na unyanyasaji wa jinsia ya kike”. Jadili.

3. Andika insha itakayodhihirisha maana ya methali ifuatayo:
Kidole kimoja hakivunji chawa.

4. Tunga kisa kitakachomalizika kwa maneno yafuatayo.
…Hapo ndipo nilipogundua kuwa umdhaniaye ndiye siye. Sahibu niliyemuenzi na kumtambua kuwa wa kufaana kwa heri na shari alinisaliti.
